24mm Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24RE Chính hãng
Logo
Nhà sản xuất, chế tạo  •  9 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
3,188,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Máy khoan búa vặn vít dùng PIN Bosch GSB 180-LI
3,474,000đ
1 Chiếc (Tối thiểu)
Máy Khoan Bosch GSB 13RE 650W
1 Chiếc (Tối thiểu)
Máy khoan búa dùng pin Bosch GBH 36V-LI
Những điểm chính về sản phẩm
Thuộc tính cụ thể của ngành
Công nghệ
Đức
Công suất (W)
790W
Khoan bê tông
24mm
Khoan sắt
13mm
Khoan gỗ
30mm
Trọng lượng
2.8kg
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
CÔNG TY TNHH BOSCH VIỆT NAM
Thông tin nha cung cấp của bạn
CÔNG TY TNHH BOSCH VIỆT NAM
9 yrs
Vị trí tại VN
Thời gian đáp ứng
≤2h
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
24mm Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24RE chất lượng, giá tốt. Tư vấn sản phẩm phù hợp. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh 1-2h. Xem ngay!
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%