Xe nâng tay thấp Ichimens XT680-1400
Logo
Công ty thương mại  •  9 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
6,000,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Xe nâng mặt bàn 1000kg Meditek TT1000
8,890,000đ
1 piece (Tối thiểu)
Xe đẩy hàng sàn nhựa Sumika T500
1 piece (Tối thiểu)
Xe đẩy hàng 4 bánh FUJIHOME SH150N
Xe đẩy hàng 4 bánh Nikawa FWA-130HA
Xe nâng tay thấp 2 tấn mã kẽm EOSLIFT M20Z
Liên hệ
Xe nâng hàng siêu ngắn Niuli MPT25 (520*800)
Xe nâng tay mạ kẽm 3 Tấn Soolift CBYBX30
Liên hệ
Xe nâng quay đổ phuy Niuli COT0.35
Con đội cá sấu 10 tấn Total THT10810L
Kích vít cơ khí 10 tấn Wadfow WHJ5510
Kích đội 20 tấn Wadfow WHJ1520
Kích nâng gầm chữ A 1 tấn Wadfow WHJ4510
Kích nâng gầm chữ A 1.5 tấn Wadfow WHJ4515
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
Công Ty TNHH MTV TM Kết Nối Tiêu Dùng
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Chi tiết sản phẩm
CÔNG DỤNG:
ƯU ĐIỂM NỔI BẬT :
- Bề mặt để hàng được chịu lực, chống cong vênh, chống xóc và ngoại lực.
- Thiết kế đặc biệt theo tiêu chuẩn hiện đại với các thao tác sử dụng dễ dàng.
Thông tin thương hiệu:
Các sử dụng xe an toàn
- Liên tục nâng hạ tay cầm để nâng càng xe và kiện hàng lên khỏi mặt đất.
- Đẩy xe về nơi bạn muốn.
- Gạt ngược cần trên tay cầm để hạ kiện hàng xuống.
- Rút càng xe ra khỏi kiện hàng.
Hãy nhanh tay đặt hàng để được hưởng những ưu đãi hấp dẫn!
Thông số kỹ thuật
Model 680 - 1400
Tải trọng: 2,5 tấn
Chiều dài càng: 1400 mm
Chiều rộng toàn xe: 680 mm
Chất liệu bánh xe: PU/Nilon
Kích thước bánh lớn: 180 mm
Kích thước bánh nhỏ: 80 mm
Kích thước giữa 2 càng xe 374 mm
Nhận xét về sản phẩm
Khách Hàng Nhận Xét
Đánh Giá Trung Bình
0/5
5 sao
0% Complete
4 sao
0% Complete
3 sao
0% Complete
2 sao
0% Complete
1 sao
0% Complete
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%