Đá lát nền, ốp tường GEM Thạch Anh Tím M1 G102TAT22M1 1650x950mm
Logo
Nhà sản xuất, chế tạo  •  16 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Thuộc tính cụ thể của ngành
Độ bền uốn
>=10MPa
Độ chịu mài mòn bề mặt
>=32.8
Độ chống bám bản
Cấp 5
Độ cứng vạch bề mặt
6Mohs
Cường độ nén
75 MPa
Khối lượng thể tích
>=2.25 g/m3
Độ hút nước
<=3.9%
Ứng dụng
Lát cầu thang, mặt bàn/ lavobo, Lát sàn, ốp tường, nhà tắm, .......
Kích thước tấm
1650x950mm
Bề mặt
bóng mờ, bóng sáng ( liên hệ để chọn lựa)
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hà Nam
Thương hiệu
Khang Minh
Mã sản phẩm
G102TAT22M1
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
Công ty TNHH Khang Minh Conslab Thạch Anh
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật của Đá lát nền, ốp tường GEM Thạch Anh Tím M1 G102TAT22M1 1650x950mm
Kích thước: 1650x950mm
Độ dày: 22mm, 30mm
Bề mặt: bóng, mờ, sần
Ứng dụng cắt đá:
Ứng dụng của Đá lát nền, ốp tường GEM Thạch Anh Tím M1 G102TAT22M1 1650x950mm
LAVABO / MẶT BÀN
Sản phẩm nội thất hoàn thiện mang đến nét chấm phá cách điệu cho không gian sinh hoạt gia đình.
LÁT CẦU THANG
ỐP TƯỜNG
LÁT SÀN
Với đặc tính cơ lý vượt trội:
- Không thấm ố - chống bám bẩn.
- Chống trầy xước tốt, chịu mài mòn cao hơn đá Granite, Marble.
- Chống trơn trượt.
HẠNG MỤC KHÁC
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%