ĐẦU KẸP KHÍ NÉN PROTEC PH01K-20C
Logo
Nhà phân phối, bán sỉ  •  15 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Ionizing Air Blower SL-001
Liên hệ
1 piece (Tối thiểu)
Ionizing Air Blower KF-40AR
Liên hệ
1 piece (Tối thiểu)
Ionizing Air Bar KE-36X
QUẠT ION HM-101
HANDY SPLICER W8 – FUJI ITK
FUJI splice tape 8mm
DỤNG CỤ HÚT CHÂN KHÔNG SIPEL HV-SB-ESD
DỤNG CỤ HÚT CHÂN KHÔNG SIPEL HV-025-ESD
Dụng cụ hút chân không SIPEL BVJ-025-ESD
DỤNG CỤ HÚT CHÂN KHÔNG HV-4-ESD SIPEL
DOOSTEC DS-100B IONIWING BLOWER
ĐẦU KẸP KHÍ NÉN PROTEC PH02-20C
ĐẦU KẸP KHÍ NÉN PROTEC PH02-16C
ĐẦU KẸP KHÍ NÉN PROTEC PH01-30A
ĐẦU KẸP KHÍ NÉN PROTEC PH01-20A
Những điểm chính về sản phẩm
Thuộc tính cụ thể của ngành
Model
PRC16ST-180-SH2
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hà Nội
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
Công ty TNHH Kỹ thuật và công nghệ Khánh An
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
ĐẦU KẸP KHÍ NÉN PROTEC PH01K-20C Nhãn hiệu PROTEC-Hàn Quốc Đường kính xy lanh: 20mm Chiều dài hành trình: 12mm Cổng kết nối khí nén M5 Lực kẹp: 12.12kgf, Lực mở: 14.23kgf Áp lực khí nén: 1.5-7.0kgf/cm Có thể kết hợp cùng các Sensor PRO-A1, PRO-A2, PRO-B1, PRO-B2 KHANH AN TECH đại diện chính thức phân phối độc quyền duy nhất các sản phẩm khí nén PROTEC HÀN QUỐC tại Việt Nam, Vui lòng liên hệ trực tiếp để nhận được sự hỗ trợ về giá và chiết khấu tốt nhất
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%