Đèn Led Pha 100W (DLV-P10001)
Logo
Nhà sản xuất, chế tạo  •  12 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
2,000,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Đèn Led Pha 100W (DLV-P10001)
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Đèn Led Pha 20w (DLV-P2001)
572,000đ
1 Chiếc (Tối thiểu)
Đèn Led Pha 150w (DLV-P15001)
1 Chiếc (Tối thiểu)
Đèn Led Pha tích điện 10w mỏng (DLV-PTĐ10M)
Đèn Led Pha tích điện 50w (DLV-PTĐ50)
Đèn led GOQ Hàn Quốc 1 led 5630
Liên hệ
1 Cái (Tối thiểu)
Những điểm chính về sản phẩm
Thuộc tính cụ thể của ngành
LED Brand
Epi-Star LED
Power
100W
Voltage
85~265V
Humidity
0%-95%
Type
IP65
Color
White/Warm white
Dimension (mm)
310*290*58mm
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hà Nội
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Đèn Led Pha 100W (DLV-P10001)
Nhà cung cấp
Công ty TNHH DLV Lighting
Thông tin nha cung cấp của bạn
Công ty TNHH DLV Lighting
12 yrs
Vị trí tại VN
Thời gian đáp ứng
≤2h
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%