Đèn Led pha FLD-10RGB
Logo
Công ty thương mại  •  9 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
563,600 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Đèn Led pha FLD-10RGB
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Đèn Led pha FLD-20RGB
939,100đ
1 Cái (Tối thiểu)
Đèn Led Pha 80W Trắng, Vàng
1 Cái (Tối thiểu)
Đèn Led pha 50W trắng, vàng
Đèn Led pha 30W trắng, vàng
Đèn Led pha 20W trắng, vàng
Đèn Led Pha 200W Trắng, Vàng
đèn Led pha 150W trắng, vàng
Đèn Led pha 10W trắng, vàng
Đèn Led pha 100W trắng, vàng
Những điểm chính về sản phẩm
Thuộc tính cụ thể của ngành
MPE Led RGB Flood Light size
115mm x 142mm x 40mm
Quy cách đóng gói
1cái/hộp - 20cái/thùng
IP
IP65
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Đèn Led pha FLD-10RGB
Nhà cung cấp
CÔNG TY TNHH TM DV ĐIỆN MẠNH PHƯƠNG
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Đèn Led Pha RGB FLD-10 dễ dàng lắp đặt trong không gian: sân vườn, tòa nhà, nhà xưởng, công ty
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%