Đèn pha năng lượng mặt trời 3 chế độ ánh sáng 300W Xenon XN-SLTGD-30009
Logo
Nhà sản xuất, chế tạo  •  11 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
1,980,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Tấm pin năng lượng mặt trời Mono 400W
4,000,000đ
1 piece (Tối thiểu)
Tấm pin năng lượng mặt trời Mono 345W
1 piece (Tối thiểu)
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
CÔNG TY XENON SOLAR LIGHT
Thông tin nha cung cấp của bạn
CÔNG TY XENON SOLAR LIGHT
11 yrs
Vị trí tại VN
Thời gian đáp ứng
≤2h
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Đèn pha năng lượng mặt trời 3 chế độ ánh sáng 300W Xenon XN-SLTGD-30009 chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn pha năng lượng mặt trời 3 chế độ ánh sáng 300W Xenon XN-SLTGD-30009 trên toàn quốc, phân phối Đèn pha năng lượng mặt trời 3 chế độ ánh sáng 300W Xenon XN-SLTGD-30009 cho nhiều đại lý lớn, Đèn pha năng lượng mặt trời 3 chế độ ánh sáng 300W Xenon XN-SLTGD-30009 cam kết giá rẻ nhất.
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%