Đèn Led Panel Motion Sensor SRPL-12T-MS
Logo
Công ty thương mại  •  9 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
688,400 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Led Bulb LBD-9 Trắng, Vàng
67,000đ
1 Cái (Tối thiểu)
Đèn Led Bulb Chống Muỗi LB-9T/AM
1 Cái (Tối thiểu)
Đèn Led Bulb 3 Chế Độ Màu LB-9/3C
Led Bulb LB-80T Ánh sáng trắng
Led Bulb LB-60T Ánh sáng trắng
Led Bulb LB-100T Ánh sáng trắng
Led Panel vuông nổi Dimmer 24W Trắng, vàng
Led Panel vuông nổi Dimmer 18W Trắng, vàng
Led Panel vuông nổi Dimmer 12W trắng, vàng
Led Panel vuông âm Dimmer 9W trắng, vàng
Led Panel vuông âm Dimmer 6W trắng, vàng
Led Panel vuông âm Dimmer 24W trắng, vàng
Led Panel vuông âm Dimmer 18W trắng, vàng
Led Panel vuông âm Dimmer 15W trắng, vàng
Led Panel vuông âm SPL-9 Trắng, vàng
Những điểm chính về sản phẩm
Thuộc tính cụ thể của ngành
Quang thông
950 lm
Nhiệt độ màu (CCT)
6000-6500K
Chỉ số hoàn màu (CRI)
>
MPE Led Motion Sensor Surface Mounted Round Panel size
Ø170 mm x 35 mm
Quy cách đóng gói
1cái/hộp - 30cái/thùng
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
CÔNG TY TNHH TM DV ĐIỆN MẠNH PHƯƠNG
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%