Đĩa cắt gạch ướt Total TAC2122303 230x22mm
Logo
Công ty thương mại  •  9 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
132,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Đá cắt sắt 355x 2,5x25mm Makita B-64696-5
50,000đ
1 piece (Tối thiểu)
Đá cắt inox 355mm Makita B-49448-5
1 piece (Tối thiểu)
Đá cắt sắt Makita D-62088 355mm
Đá cắt sắc 4" 107x1.2.16mm Lecpop BF41
Đá cắt 100mm Makita 724104-1
Đá cắt 355X3X25.4mm Makita A-01351
Đĩa cắt bê tông 230mm Bosch 2608602200
Đá cắt mỏng 100x0.8x16mm Makita B-45711
Những điểm chính về sản phẩm
Thuộc tính cụ thể của ngành
Xuất xứ
:Trung Quốc
Quy cách
:230(9") x 22mm
Chiều rộng lưỡi
:5mm
Trọng lượng
:0, 4kg
Bảo hành
:6 tháng
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
Công Ty TNHH MTV TM Kết Nối Tiêu Dùng
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%