Gạch thẻ ốp tường màu trẳng 75x300mm DS-M75300J
Logo
Đại lý  •  9 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá bán
600,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Thuộc tính cụ thể của ngành
Kích thước
75 * 300MM
Sử dụng
Gạch nội thất
Chức năng
kháng Axit , kháng khuẩn, cách nhiệt, chống mài mòn
Bề mặt
Tráng men
Màu sắc
Trắng
Đặc tính
Gạch kim loại tráng men
Loại gạch
Gạch ốp tường
Đóng gói
88pcs / ctn, 1sqm / ctn, 16kg
Độ dày
7,5mm
Hấp thụ nước
13% -15%
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
DaiSan
Mã sản phẩm
DS-M75300J
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
Công ty Phúc An Thái
Thông tin nha cung cấp của bạn
Công ty Phúc An Thái
9 yrs
Vị trí tại VN
Thời gian đáp ứng
≤2h
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Gạch thẻ khuôn trắng bóng cắt cạnh M75300J rất thích hợp trong ốp trang trí nhà bếp, phòng tắm bởi ưu điểm thẩm mỹ, bề mặt không dễ bám bẩn, dễ dàng vệ sinh, lau chùi,... công trình của bạn sẽ trở nên sáng bừng, sang trọng. Gạch thẻ khuôn trắng bóng 4 cạnh hai bên 75*300mm M75300J với thiết kế tinh tế, màu trắng bóng sang trọng, chắc chắn sẽ là sản phẩm trang trí tuyệt vời cho phòng khách, bếp, nhà tắm, quán, khách sạn...
  • Mã sản phẩm: DS-M75300J
  • Kích thước:75*300mm
  • Sử dụng:Gạch nội thất
  • Chức năng: kháng Axit , kháng khuẩn, cách nhiệt, chống mài mòn
  • Bề mặt:Tráng men
  • Màu:Trắng bóng
  • Đặc tính:Gạch kim loại tráng men
  • Loại gạch:Gạch ốp tường
  • Gói:44pcs / ctn, 0.9sqm / ctn, 12kgs / ctn, 96ctns / ctnr
  • Độ dày:9mm
  • Hấp thụ nước:13%
1540282085-9afdb01339ef137ea2f3fb1aa64a9
Gạch thẻ khuôn trắng bóng cắt cạnh 75x300mm DS-M75300J
1589180246-9afdb01339ef137ea2f3fb1aa64a9
 Gạch Thẻ Khuôn Trắng Bóng DS-M75300J
Giá bán
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%