Gạch thẻ trắng bóng phẳng KT 75x150mm STA75150
Logo
Nhà sản xuất, chế tạo  •  2 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá khuyến mại
120,000 đ
Giá bán
240,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Mã Sản Phẩm
STA75150
Chất Liệu
Ceramic
Màu Sắc
Màu trắng
Kích Thước
75mm x 150mm
Xuất Xứ
Việt Nam
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
STA75150
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
Daisantiles HCM
Thông tin nha cung cấp của bạn
Daisantiles HCM
2 yrs
Vị trí tại VN
Thời gian đáp ứng
≤2h
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Thông tin sản phẩm:
Mã sản phẩm: STA75150
Chất liệu: Ceramic
Màu sắc: Màu trắng
Kích thước: 75mm x 150mm
Độ dày: 6mm
Quy cách: 136 viên/thùng = 1.53m2
Cân nặng: 20Kg
Ưu Điểm của gạch thẻ:
- Gạch thẻ trang trí có thể bảo vệ bức tường khỏi những tác động bên ngoài
- Gạch không bị phai màu sau khi được sử dụng trong một thời gian dài
- Bạn có thể sử dụng nhiều phương pháp ốp lát khác nhau khi sử dụng gạch thẻ
- Ngoài ra, với gạch thẻ, không quá khó để vệ sinh bề mặt gạch trong quá trình sinh hoạt.
Giá khuyến mại
Giá bán
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%