Gạch thẻ trắng bóng phẳng KT 75x150mm STA75150
Mô tả sản phẩm
Thông tin sản phẩm:
Mã sản phẩm: STA75150
Chất liệu: Ceramic
Màu sắc: Màu trắng
Kích thước: 75mm x 150mm
Độ dày: 6mm