Gạch thẻ trang trí trắng bóng phẳng 100x250mm STA10250
Logo
Nhà sản xuất, chế tạo  •  2 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá bán
50,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Mã Sản Phẩm
STA10250
Màu Sắc
Màu trắng
Kích Thước
100mm x 250mm
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
STA10250
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
Daisantiles HCM
Thông tin nha cung cấp của bạn
Daisantiles HCM
2 yrs
Vị trí tại VN
Thời gian đáp ứng
≤2h
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Thông tin sản phẩm:
- Mã sản phẩm: STA10250
- Màu sắc: Màu trắng
- Kích thước: 100mm x 250mm
- Chất liệu gạch: Ceramic
- Loại men: Bóng
- Quy cách: 50 viên/thùng = 1m2
- Cân nặng: 16 Kg
- Độ dày: 6 mm
- Ứng dụng: Ốp tường, phòng ăn, nhà bếp, phòng tắm, nhà vệ sinh, nhà tắm,...
Ưu điểm của gạch thẻ:
- Gạch thẻ trang trí có thể bảo vệ bức tường khỏi những tác động bên ngoài
- Gạch không bị phai màu sau khi được sử dụng trong một thời gian dài
- Bạn có thể sử dụng nhiều phương pháp ốp lát khác nhau khi sử dụng gạch thẻ
- Ngoài ra, với gạch thẻ, không quá khó để vệ sinh bề mặt gạch trong quá trình sinh hoạt.
Hình ảnh phối cảnh gạch thẻ 100x250mm
Gạch thẻ 100x250 ứng dụng ốp tường phòng tắm
Một ứng dụng ốp tường khác của gạch thẻ 100x250mm
Gạch thẻ 100x250mm ứng dụng ốp phòng tắm tạo cảm giác rộng rãi cho không gian
Cam kết khi mua hàng tại Đại Sàn:
- Sản phẩm chất lượng tốt, giá thành hợp lý so với thị trường
- Tư vấn miễn phí về sản phẩm, thi công công trình
- Hỗ trợ vận chuyển toàn quốc, chính sách ưu đãi
- Luôn cập nhật nhưng mẫu mã sản phẩm mới nhất trên thị trường
- Chính sách giá ưu đãi nhất cho công trình dự án.
Giá bán
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%