Khóa Gạt Tay INOX KB 260-SUS-304-1D
Logo
Nhà phân phối, bán sỉ  •  6 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Khóa Vân Tay Cửa Kính Thủy Lực KB 8150
Liên hệ
1 piece (Tối thiểu)
Khóa Thẻ Từ Khách Sạn KB-9005 INOX
Liên hệ
1 piece (Tối thiểu)
TAY CO HK NGỌC 608 -Size-96
Trùy Đĩa Cổng Gỗ TD03
Chặn Cửa
Khóa Gạt Tay INOX KB 201-SUS-201
Khóa Thẻ Từ Khách Sạn KB-9008 INOX
Khóa Đồng Đại Sảnh KB 8110-XL-PVD
Bản Lề Đầu Đồng KB-SUS 304 N9
Bản Lề Đầu Đồng KB-SUS 304 N5
Núm HK Ngọc Trơn 260
Núm HK Ngọc Hoa 250
Giá Bát Nâng Hạ Tự Động 900mm
Giá Bát Nâng Hạ Tự Động 800mm
Trùy Đồng Mặt Bích TD01
Trùy Trống Đồng PD01
Những điểm chính về sản phẩm
Thuộc tính cụ thể của ngành
Loại khóa
Khóa inox thông phòng (khóa tay gạt)
Kích thước
260mm x 50mm(dài x rộng)
Ổ khóa
5 chìa chủ+1 chìa công trình
Thân khóa
Thân khóa INOX
Bảo hành
Bảo hành 5 năm
Màu sắc
inox
Các thuộc tính khác
Khu vực
Bắc Ninh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
CÔNG TY TNHH XNK KHÓA CỬA VIỆT LONG
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%