Led Neo Bulb Led 13W LDAHV13LH7ALDAHV13DH7A Panasonic
(73 Lượt)
Nhà sản xuất, chế tạo • 57 năm •
VN
Thương Hiệu
Panasonic
Bảo Hành
2 năm
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
Đèn led skyled
Mô tả sản phẩm
Led neo bulb led 13W LDAHV13LH7ALDAHV13DH7A panasonic Thương hiệu: Panasonic, Bảo hành: 2 năm, Công suất 13W, 110V - 240V, 50/60Hz
khoản bồi thường chậm trễ 10%