MÁY CẮT GẠCH MPMC-1250/110
(397 Lượt)
Nhà sản xuất, chế tạo • 8 năm •
VN
MÁY CẮT GẠCH MPMC-1250/110
Thuộc tính cụ thể của ngành
Xuất xứ
Trung Quốc
Công suất
1.250W
Nguồn điện
220V - 240V
Tốc độ
12.500 vòng/phút
Lưỡi Cắt
110mm
Độ cắt sâu (0 độ C)
0-34mm -
Độ cắt sâu (45 độ C)
0-29mm
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
MÁY CẮT GẠCH MPMC-1250/110
Nhà cung cấp
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VINA HITECH
khoản bồi thường chậm trễ 10%