Máy cắt sắt DCK KJG04-355S
Logo
Nhà phân phối, bán sỉ  •  20 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
2,678,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Máy cắt sắt DCK KJG04-355S
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Máy tỉa hàng rào MAKITA - MUH355G / 320MM-320W
1,771,000đ
1 piece (Tối thiểu)
Máy tỉa hàng rào MAKITA - UH3502 / 350MM
1 piece (Tối thiểu)
Những điểm chính về sản phẩm
Thuộc tính cụ thể của ngành
Tốc độ không tải
3800 vòng/phút
Đường kính lưỡi cắt
355mm
Khả năng cắt
Công suất cắt tối đa : Ống 100mm
Trọng lượng
15.6kg
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hà Nội
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Máy cắt sắt DCK KJG04-355S
Nhà cung cấp
CÔNG TY CỔ PHẦN PHONG LIÊN
Thông tin nha cung cấp của bạn
CÔNG TY CỔ PHẦN PHONG LIÊN
20 yrs
Vị trí tại VN
Thời gian đáp ứng
≤2h
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%