Máy hút bụi, hút nước, thổi bụi SANCOS-3598W
Logo
Nhà sản xuất, chế tạo  •  8 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Motor máy hút bụi KARWAT
Liên hệ
1 piece (Tối thiểu)
Motor hút máy chà liên hợp Clepro C66
Liên hệ
1 piece (Tối thiểu)
Túi lọc bụi 15- 30 lít
600,000đ
Túi lọc bụi 70L-80L
800,000đ
Bàn hút bụi 15L
Motor máy hút bụi: 1000W, 1200W, 1300W, 1500W
Bộ ống inox máy hút bụi 15L,30L,70L,80L
Cao su bàn hút nước
Máy hút bụi khô và ướt -CB 15
Máy hút bụi Sumika K20
Máy hút bụi gia đình Sumika K20A
Máy hút bụi nước Công Nghiệp HiTech CH 15
MÁY HÚT BỤI KARCHER T 10/1 Adv Mã (1.527-154.0)
MÁY HÚT BỤI KARCHER T 12/1 Mã (1.355-100.0)
MÁY HÚT BỤI KARCHER T 8/1 Classic
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VINA HITECH
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
máy hút bụi Sancos 3598W. Công suất máy mạnh mẽ kết hợp với thùng chứa lớn, có thể tự tin chinh phục bất cứ loại bụi bẩn nào, mang đến môi trường sạch sẽ, trong lành cho bạn và tất cả mọi người.
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%