Máy mài khuôn dùng pin Lithium- ion 12V Total TMGLI12011
(221 Lượt)
Công ty thương mại • 9 năm •
VN
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
Công Ty TNHH MTV TM Kết Nối Tiêu Dùng
Mô tả sản phẩm
Chi tiết sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Total |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Model | TMGLI12011 |
| Điện thế: | 12V. |
| Tốc độ không tải: | 8000-32000rpm |
| Kích thước mũi mài: | 3.2mm. |
| Kiểm soát tốc độ thay đổi | Có |
| Điện áp sạc: | 220-240V~50/60Hz |
| Phụ kiện | Kèm100 linh kiện, 1 pin & sạc Đóng gói trong túi vải |
Nhận xét về sản phẩm
Khách Hàng Nhận Xét
Đánh Giá Trung Bình
0/5
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
khoản bồi thường chậm trễ 10%