Nẹp chữ U trang trí hợp kim nhôm mặt cong HTM10-CONG
Logo
Công ty thương mại  •  10 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá bán
100,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Thuộc tính cụ thể của ngành
Kích thước
mặt cắt rộng 11.8mm x cao 8.1mm
Màu sắc
Vàng bóng, vàng mờ, inox, nhôm, sâm banh bóng, sâm banh mờ
Đơn vị
Tính là thanh, có quy cách chuẩn là dài 2.5m
Chất liệu
Chất liệu hợp kim nhôm 6063-T5
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hà Nội
Thương hiệu
Hợp Tín Thành
Mã sản phẩm
HTM10-CONG
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
CÔNG TY TNHH HỢP TÍN THÀNH
Thông tin nha cung cấp của bạn
CÔNG TY TNHH HỢP TÍN THÀNH
10 yrs
Vị trí tại VN
Thời gian đáp ứng
≤2h
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
THÔNG TIN VỀ Nẹp chữ U trang trí hợp kim nhôm mặt cong HTM10-CONG
  • Tên sản phẩm: Nẹp chữ U trang trí hợp kim nhôm mặt cong HTM10-CONG
  • Mã hiệu HTH10-CONG
  • Kích thước: mặt cắt rộng 11.8mm x cao 8.1mm
  • Đơn vị tính là thanh, có quy cách chuẩn là dài 2.5m
Thông số kỹ thuật mặt cắt nẹp nhôm chữ U mặt cong / nẹp chỉ nổi U 10mm
Thông số kỹ thuật mặt cắt nẹp chữ U trang trí hợp kim nhôm mặt cong HTM10-CONG
  • Chất liệu: Sản phẩm được làm từ chất liệu hợp kim nhôm 6063-T5.
  • Ứng dụng: Nẹp nhôm trang trí tạo chỉ nổi U 10mm được dùng để trang trí tạo chỉ cho vách hoặc tường gạch / gỗ / đá / kính tạo điểm nhấn cho nội thất.
Giá bán
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%