ỔN ÁP LIOA 5KVA DRII-5000 DẢI 50V HÀNG TỒN KHO THẾ HỆ 1
Logo
Công ty thương mại  •  9 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
2,500,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
ỔN ÁP 2 PHA LỬA 50KVA - 50KW STANDA GIÁ RẺ
55,000,000đ
1 piece (Tối thiểu)
ỔN ÁP STANDA 150KVA 3 PHA
1 piece (Tối thiểu)
ỔN ÁP STANDA 10KVA 3 PHA
ỔN AP STANDA 3KVA
ỔN ÁP STANDA 50 KVA
ỔN ÁP STANDA 3 DRI
Khu vực
Hà Nội
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
CÔNG TY TNHH SX VÀ TM ỔN ÁP NHẬT LINH - VIỆT NAM
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
ỔN ÁP LIOA 5KVA 1 PHA, LIOA 5KW DẢI ĐIỆN ÁP VÀO (50V - 250V), ĐIỆN ÁP RA 100V - 220V, PHÙ HỢP VỚI NƠI CÓ ĐIỆN ÁP QUÁ YẾU, BẢO HÀNH 03 NĂM, GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TRÊN TOÀN QUỐC
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%