Ổn Áp Robot 1KVA RE1K140-250 1KW Công Suất Nhỏ Nhất
Logo
Nhà sản xuất, chế tạo  •  4 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
1,499,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
[NEW] Ổn Áp LiOA 800KVA 3 Pha SH3-800K/3 II Dải 260V
464,999,000đ
1 piece (Tối thiểu)
Khu vực
Hà Nội
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
CÔNG TY TNHH SX TM ỔN ÁP NHẬT LINH
Thông tin nha cung cấp của bạn
4 yrs
Vị trí tại VN
Thời gian đáp ứng
≤2h
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Ổn áp Robot 1KVA RE1K140-250 là loại ổn áp công suất nhỏ nhất nhất của hãng Robot. Máy có dải điện áp đầu vào cho phép từ 140V - 250V.
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%