Sản phẩm máy phun sơn AHP-2200L - giải pháp tối ưu cho các công trình
Logo
Công ty thương mại  •  9 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Giá
8,500,000 đ
Giá sỉ
Giá số lượng lớn
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
Sản phẩm máy phun sơn Graco 390 PC
25,000,000đ
1 Chiếc (Tối thiểu)
Bộ súng phun sơn S03 ( bao gồm mỏ vịt )
1 Chiếc (Tối thiểu)
BEC Phun Sơn - AHP
Mỏ Vịt phun sơn
Máy phun sơn AHP-280E
Máy phun sơn AHP-1900 chính hãng, giá rẻ
Máy phun sơn dầu, EPOXY AHP - 2549
MÁY PHUN MATIT AHP-6000 (1 PHA)
Những điểm chính về sản phẩm
Thuộc tính cụ thể của ngành
Công suất động cơ
1300 W
Điện áp
220V – 50Hz
Áp lực làm việc lớn nhất
20 Mpa
Lưu lượng phun lớn nhất
2,2 L/min
Đường kính Béc phun
0.15mm – 0.22mm
Khoảng cách phun
400-450mm
Chiều rộng phun
300mm
Áp lực chịu nổ lớn nhất của ống
60Mpa
Trọng lượng
22,5Kg
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hà Nội
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ANH HƯNG PHÁT
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Mô tả sản phẩm
Giá
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%