TỦ SẠC ẮC QUY VIỄN THÔNG PMI RDAT22060
Logo
Nhà sản xuất, chế tạo  •  8 năm  •  VN
🔗 Sao chép link
🚩 Gửi báo xấu
Liên hệ nhà cung cấp Chat now
Các đề xuất khác cho doanh nghiệp của bạn
Gợi ý sản phẩm tương tự để bạn so sánh nhanh và gửi yêu cầu báo giá.
TỦ SẠC ẮC QUY INFORM 48VDC/100A
Liên hệ
1 piece (Tối thiểu)
TỦ SẠC ẮC QUY 220VDC/63A
Liên hệ
1 piece (Tối thiểu)
TỦ SẠC ẮC QUY 220VDC/150A
TỦ SẠC ẮC QUY 110VDC/75A
TỦ SẠC ẮC QUY 110VDC/50A
TỦ SẠC ẮC QUY 220VDC/75A
TỦ SẠC ẮC QUY PMI 24VDC/60A
1 Chiếc (Tối thiểu)
TỦ SẠC ẮC QUY PMI 24VDC/300A
1 Bộ (Tối thiểu)
TỦ SẠC ẮC QUY PMI 24VDC/250A
1 Bộ (Tối thiểu)
TỦ SẠC ẮC QUY PMI 24VDC/200A
TỦ SẠC ẮC QUY PMI 24VDC/150A
TỦ SẠC ẮC QUY PMI 24VDC/100A
TỦ SẠC ẮC QUY PMI 24VDC/50A
TỦ SẠC ẮC QUY PMI 24VDC/30A
TỦ ATS-3P-1200A-6000A ĐỒNG BỘ OSUNG
TỦ SẠC ẮC QUY
Những điểm chính về sản phẩm
Thuộc tính cụ thể của ngành
Monophase Input
Threephase Input
Topology
Nominal Voltage
110 VAC / 115VAC /208 VAC / 220 VAC / 230 VAC / 240 VAC ±15%
Nominal Frequency
50 / 60 Hz ±
Power Factor
>
Transformer
Galvanically isolated
ITHD
<
Input Protection
Floating Output Voltage
12/24 VDC±1% / 48 VDC±1% / 110 VDC±1% / 220 VDC ±1%
Output Voltage Adjustment
12/24VDC output: 10VDC to 30VDC, 48VDC output: 48VDC to 60VDC, 110VDC output: 110VDC to 160VDC, 220V
Output Current Adjustment
0-100% of Nominal Output Current
Boost Charge Voltage
100% to 120% of Floating Output Voltage
Boost voltage (V/C)
2,4 lead acid battery 1,60 NiCd Battery
Float voltage (V/C)
2,23 lead acid battery 1,40 NiCd battery
Nominal Output Current
Available upto 1200 Amp (12 Pulse over 400 Amp)
Maximum Output Current
100% of nominal output current
Output Ripple
1% RMS AC of Output Voltage
Dynamic Response (w/out battery group)
±5% of Output Voltage (25% load change at 50% load)
Dynamic Response (with battery group)
±2% of Output Voltage (100% load change)
Battery Charging Principle
Constant Current/ Constant Voltage
Output Protection
Short Circuit Protection, Over Voltage Protection, Reverse Voltage Protection Short Circuit, Overv
Battery Protection
L-C filters, Overcurrent Electronic protection,Over Voltage Protection and Thermic Fuse
Boost Timer
0 &ndash
Cooling
Forced fans with smart fan controlling system
Isolation Voltage
2500VAC input/chassis and output/chassis
Efficiency at full load
>90% >92%
MTBF
100,000 Hrs. (w/out battery group)
Operating Temperature
-10 / + 40 ºC
Protection Level
IP20 (Standard)
Enclosure Material
Mild Steel, Zinc-phosphate coated
Operating Temperature
-10 / +40 °
Relative Humidity
5 - 90 %
Operating Altitude
Max. 2000 Mt.
Noise Level
Max. 60 db
Electrical Standards
EN 50091-1 (Security) / EN 50091-2 (EMC)
PARALLELING
Optional Communication
RS 232 / RS 485 - Timer Setting, Boost Voltage Setting, Float Voltage Setting ,Output current settin
Paralleling
Các thuộc tính khác
Khu vực
Hà Nội
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Công Nghệ Mới
Tỷ lệ giao hàng đúng hẹn
95%
Giao hàng qua Daisan Logistics
Dự kiến ​​đơn hàng của bạn sẽ được giao trước ngày dự kiến ​​hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%